LINYI XINFENGRUI VIFAA VYA KIBINAFSI CO., LTD.China: +8613764940278Cairo: +201112487222WhatsApp ↗
Boilers & Heating Systems

STMDRAGON STM-700 Mashine ya Boiler ya Mafuta ya Uhamishaji Joto wa Biomass kwa Plywood

STMDRAGON STM-700 ni feni ya mafuta ya joto ya biomass yenye nguvu ya 700 kW iliyoundwa kwa matumizi ya joto ya viwandani kama vile uzalishaji wa plywood. Inatumia kuni na chembe za biomass kama mafuta na kuzungusha mafuta ya uhamishaji joto ili kuhamisha nishati ya joto kwa ufanisi kwa vifaa vya joto vilivyounganishwa. Mfumo huu hutoa uwezo wa joto wa hadi 600,000 kcal/h na joto la mafuta hadi 310°C.
MpangilioMteulezaji
Ukubwa wa kufanya kaziKwa ombi
UdhibitiPLC
Hamisha njeFOB / CIF
Omba Nukuu →
Kiwango cha Kiwanda KilithibitishwaTayari kwa UsafirishajiHuduma Baada ya Uuzaji
Maelezo ya kiufundi

Technical specifications: STMDRAGON STM-700 Mashine ya Boiler ya Mafuta ya Uhamishaji Joto wa Biomass kwa Plywood

ModelSTM-700
Thermal Power700 kW
Thermal Capacity600,000 kcal/h
Working Pressure1.0 MPa
Oil TemperatureUp to 310°C
Return Oil Temperature290°C
Oil Circulation Rate40.99 m³/h
FuelWood and biomass particles
Theoretical Thermal Efficiency75.52%
Exhaust Gas Temperature192.69°C
Oil Exit Pressure≤1.0 MPa
Design Calculation Pressure1.3 MPa
Test Pressure1.5 MPa
Oil Volume0.56 m³
Fire Grate Size1.45 m²
Radiant Heating Surface15.122 m²
Convective Heating Surface38.35 m²
Heat Exchange Surface12.174 m²
ChimneyΦ325 × 25,000 mm
Main Boiler BodyApproximately Φ1865 × 3640 mm
Total WeightApproximately 8 Ton
DhamanaMwaka 1
UsafirishajiSiku 7–30 kulingana na taarifa zilizotolewa.
Uzalishaji/MuendeshajiTo Be Confirmed for the exact STM-700 configuration.
Matumizi

Applications: STMDRAGON STM-700 Mashine ya Boiler ya Mafuta ya Uhamishaji Joto wa Biomass kwa Plywood

STMDRAGON STM-700 Biomass Heat Transfer Oil Furnace ni mfumo wa viwandani wa mafuta ya joto ulioundwa kutoa joto endelevu kwa plywood na matumizi mengine ya usindikaji wa viwandani. Inatumia mbao na chembe za biomass kama mafuta na hupitisha joto kupitia mafuta ya joto yanayotiririka badala ya kuwasiliana moja kwa moja na vifaa vya uzalishaji.

Mfumo huu hutumia pampu ya mafuta inayozunguka kusukuma mafuta ya uhamishaji joto kupitia mzunguko wa joto. Mafuta yaliyopashwa joto hupitisha nishati ya joto kwa vifaa vilivyounganishwa kisha kurudi kwenye tanuru kwa ajili ya kupashwa joto tena.

Vipimo Muhimu

  1. Mfano: STM-700
  2. Nguvu ya Joto: 700 kW
  3. Uwezo wa Joto: 600,000 kcal/h
  4. Mwendo wa Kazi: 1.0 MPa
  5. Joto la Mafuta: Hadi 310°C
  6. Joto la Mafuta Yanayorejea: 290°C
  7. Kiwango cha Mzunguko wa Mafuta: 40.99 m³/h
  8. Mafuta: Mbao na chembe za biomass
  9. Ufanisi wa Nadharia wa Joto: 75.52%
  10. Joto la Gesi za Kutolea: 192.69°C
  11. Mwendo wa Mafuta Anayotoka: ≤1.0 MPa
  12. Mwendo wa Mipango ya Hisabati: 1.3 MPa
  13. Mwendo wa Jaribio: 1.5 MPa
  14. Volumu ya Mafuta: 0.56 m³
  15. Ukubwa wa Grate ya Moto: 1.45 m²
  16. Sura ya Kupasha Joto kwa Mionzi: 15.122 m²
  17. Sura ya Kupasha Joto kwa Mzunguko: 38.35 m²
  18. Sura ya Kubadilishana Joto: 12.174 m²
  19. Φ325 × 25,000 mm
  20. Mwili Mkuu wa Boiler: Takriban Φ1865 × 3640 mm
  21. Uzito wa Jumla: Takriban Tani 8

Matumizi

Inafaa kwa mahitaji ya viwandani ya kupasha joto kwa joto la juu, ikiwa ni pamoja na utengenezaji wa plywood, usindikaji wa mbao, kusaga, kukausha, na mifumo mingine ya uzalishaji inayohitaji mafuta ya uhamishaji joto wa joto la juu.

Dhamana: Mwaka 1

Usafirishaji: Siku 7–30 kulingana na taarifa iliyotolewa.

Uzalishaji/Maandalizi: Itathibitishwa kwa usanidi halisi wa STM-700.

Tueleze nyenzo zako, ukubwa na lengo la uzalishaji. STMDRAGON itapendekeza usanidi unaofaa.

Maelezo ya Bidhaa

Taarifa za ziada

Uzito 19400 kg
Vipimo 150 × 80 × 80 cm
Model

STM-700

Thermal Power

700 kW

Thermal Capacity

600,000 kcal/h

Working Pressure

1.0 MPa

Oil Temperature

Up to 310°C

Return Oil Temperature

290°C

Oil Circulation Rate

40.99 m³/h

Fuel

Wood and biomass particles

Theoretical Thermal Efficiency

75.52%

Exhaust Gas Temperature

192.69°C

Oil Exit Pressure

≤1.0 MPa

Design Calculation Pressure

1.3 MPa

Test Pressure

1.5 MPa

Oil Volume

0.56 m³

Fire Grate Size

1.45 m²

Radiant Heating Surface

15.122 m²

Convective Heating Surface

38.35 m²

Heat Exchange Surface

12.174 m²

Chimney

Φ325 × 25,000 mm

Main Boiler Body

Approximately Φ1865 × 3640 mm

Total Weight

Approximately 8 Ton

Dhamana

Mwaka 1

Usafirishaji

Siku 7–30 kulingana na taarifa zilizotolewa.

Uzalishaji/Muendeshaji

To Be Confirmed for the exact STM-700 configuration.

Omba nukuu

Request a quote for STMDRAGON STM-700 Mashine ya Boiler ya Mafuta ya Uhamishaji Joto wa Biomass kwa Plywood.

Tuma mahitaji yako ya uzalishaji, kiwango cha umeme na bandari ya kusafirishia. Tutajibu na usanidi unaofaa na nukuu ya sasa.

Usanidi maalum
Nyaraka za usafirishaji
Msaada wa usakinishaji
Vifaa vya sehemu vinavyopatikana
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara Kuhusu Kiufundi, Maagizo & Uwasilishaji

Questions about STMDRAGON STM-700 Mashine ya Boiler ya Mafuta ya Uhamishaji Joto wa Biomass kwa Plywood

Futa majibu wazi kabla ya kuomba pendekezo lako la mashine lililobinafsishwa.

Can I get a price for STMDRAGON STM-700 Mashine ya Boiler ya Mafuta ya Uhamishaji Joto wa Biomass kwa Plywood?

Ndiyo. Tuma STMDRAGON usanidi unaohitajika, uwezo, ukubwa wa kazi, kiwango cha umeme na bandari ya kusafirishia. Tutatayarisha nukuu ya sasa.

Kwa nini bei haionekani kama nambari moja thabiti?

Mashine za viwandani zimebinafsishwa kwa kila mradi. Bei ya mwisho inaweza kutegemea uwezo, uendeshaji wa moja kwa moja, vipengele vya umeme, vifaa vya hiari, vifungashio na masharti ya usafirishaji.

Je, mashine inaweza kubinafsishwa?

Ndiyo. Tunaweza kujadili ukubwa wa kazi, uzalishaji, mfumo wa udhibiti, chaguzi za usalama, vifaa vya ulaji na utoaji, na mahitaji mengine ya usanidi.

Unapotumia gani wa umeme unaweza kutoa?

Kiwango cha umeme kinaweza kuandaliwa kwa nchi ya mwisho. Shiriki voltage inayohitajika, mzunguko na awamu katika uchunguzi wako.

Je, naweza kuomba vipengele vya umeme vya Siemens, Schneider au vinginevyo?

Brand za umeme zinazopendekezwa zinaweza kujadiliwa na kuthibitishwa katika pendekezo la kiufundi la mwisho.

Je, mashine hii inafaa kwa nyenzo yangu?

Tueleze aina ya nyenzo, unene, vipimo na matokeo yanayolengwa. STMDRAGON itapendekeza usanidi unaofaa.

Nini taarifa ninazopaswa kutuma kwa ajili ya nukuu?

Tafadhali tuma jina la bidhaa, lengo la uwezo, ukubwa wa kazi, nyenzo, kiwango cha umeme, nchi au bandari ya kusafirishia, na chaguzi zozote zinazohitajika.

Je, dhamana ya kawaida ni gani?

Masharti ya dhamana yathibitishwa katika nukuu ya mwisho. Dhamana ya miezi 12 kawaida hutolewa kulingana na wigo wa vifaa uliokubaliwa.

Je, sehemu za ziada zinapatikana?

Ndiyo. Vifaa vya ziada vinavyopendekezwa vinaweza kutolewa pamoja na mashine au kupangwa baadaye kulingana na agizo la mwisho.

Je, unaweza kutoa mikataba ya uendeshaji?

Nyaraka za kiufundi za Kiingereza zinaweza kujumuishwa kulingana na wigo wa mashine uliokubaliwa.

Je, naweza kukagua mashine kabla ya usafirishaji?

Ndiyo. Ukaguzi wa kiwanda, upimaji wa video au ukaguzi wa mtu wa tatu unaweza kupanga kabla ya usafirishaji.

Je, mnapanga usafirishaji wa FOB au CIF?

Nukuu zetu zinaweza kuandaliwa kwa masharti ya FOB bandari ya China. Usafirishaji wa CIF hadi bandari yako ya mwisho unapatikana kwa ombi.

Mashine inafungashwa vipi?

Ufungaji huchaguliwa kulingana na ukubwa wa mashine, njia ya usafirishaji na mahali pa kusafirishia. Maelezo ya ufungaji wa nje ya nchi yanathibitishwa kabla ya usafirishaji.

Je, muda gani wa uzalishaji?

Muda wa kuongoza unategemea usanidi na ratiba ya kiwanda. Kipindi cha uzalishaji kilicho thibitishwa kinaonekana katika nukuu ya mwisho.

Je, mnapatia msaada wa usakinishaji?

Usanidi, utekelezaji na msaada wa kiufundi wa mbali vinaweza kujadiliwa kulingana na mradi na mahali pa kupelekwa.

Je, STMDRAGON inaweza kusaidia na nyaraka za kuagiza?

Tunaweza kuratibu ankara ya biashara, orodha ya upakiaji na nyaraka za kawaida za usafirishaji zinazohitajika kwa usafirishaji uliokubaliwa.

Je, naweza kununua seti moja kwanza?

Ndiyo. Mashine nyingi zinaweza kutolewa bei kama seti moja, kulingana na usanidi wa mwisho na masharti ya kiwanda.

Jinsi gani najua mfano wa mashine ni sahihi kwangu?

Tuma lengo lako la uzalishaji na maelezo ya nafasi. Timu yetu italinganisha mifano na usanidi unaofaa kabla ya kuagiza.

Je, unaweza kuunga mkono wateja baada ya utoaji?

STMDRAGON hutoa uratibu wa baada ya mauzo, ufuatiliaji wa kiufundi na msaada wa vipuri kulingana na wigo wa agizo lililokubaliwa.

Ninawezaje kuwasiliana na STMDRAGON sasa?

Tumia fomu ya Omba Nukuu hapa chini, wasiliana nasi kupitia WhatsApp, au tembelea ukurasa wa Mawasiliano na maelezo ya mradi wako.

Tayari kujadili mradi wako wa uzalishaji?

Tuma mahitaji yako. Timu yetu ya mashine nchini China itajibu na suluhisho linalofaa.

Omba Nukuu
WhatsApp