LINYI XINFENGRUI VIFAA VYA KIBINAFSI CO., LTD.China: +8613764940278Cairo: +201112487222WhatsApp ↗
Mashine za Kufanya Kuni

STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine

STMDRAGON STM-1332-12+1 is a continuous 2-layer roller veneer dryer designed for efficient drying of plywood core and face veneers. With a 2800 mm working width, 24 m heating section, 2 m cooling section, 1.5–15 m/min transport speed, and approximately 2.4 m³/h drying capacity, it is suitable for continuous plywood and veneer production lines.

MpangilioMteulezaji
Ukubwa wa kufanya kaziKwa ombi
UdhibitiPLC
Hamisha njeFOB / CIF
Omba Nukuu →
Kiwango cha Kiwanda KilithibitishwaTayari kwa UsafirishajiHuduma Baada ya Uuzaji
Maelezo ya kiufundi

Technical specifications: STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine

ModelSTM-1332-12+1
Machine Type2-Layer Veneer Roller Dryer
Working Width2800 mm
Working Layers2
Heating Section24,000 mm
Cooling Section2,000 mm
Veneer Transportation Speed1.5–15 m/min
Roller Spacing333 mm
Total Installed Power108 kW
Transport Motors7.5 kW × 2 = 15 kW
Heating Motors7.5 kW × 12 = 90 kW
Cooling Motor3 kW × 1 = 3 kW
Heating MediumSaturated steam or heat conduction oil
Saturated Steam Pressure0.6–1.0 MPa
Drying Temperature140–160°C with saturated steam / 160–190°C with heat conduction oil
Steam ConsumptionApproximately 2700 kg/h
Heat Conduction Oil RequirementApproximately 1,600,000 kcal/h
Veneer DensityApproximately 590 kg/m³
Suitable Veneer Thickness1.5–4.5 mm
Initial Veneer MoistureApproximately 60%
Final Veneer Moisture10% ± 2%
Load RatioApproximately 85%
Drying CapacityApproximately 2.4 m³/h
Overall Machine Size36,120 × 4,450 × 2,800 mm
Total Machine WeightApproximately 56,000 kg
FeedingWith automatic feeding
This product requires shippingYes
Approx. Shipping Weight123,459 lbs
Approx. Shipping Length1,422 in
Approx. Shipping Width175 in
Approx. Shipping Height110 in
Shipping Time7–30 Siku kulingana na taarifa zilizotolewa
Packing DimensionsTo Be Confirmed before final freight calculation
Production/Handling TimeTo Be Confirmed for the exact STM-1332-12+1 configuration
Dhamana1 Mwaka.
Matumizi

Applications: STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine

The STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine is a continuous industrial drying system designed for plywood core veneer and other veneer processing applications. It uses roller transportation through dedicated heating and cooling sections to reduce veneer moisture content efficiently and consistently.

The machine provides a 2800 mm working width and a two-layer working configuration. Its heating section consists of 12 × 2000 mm sections with a total heating length of 24,000 mm, followed by a 2000 mm cooling section. Veneer transportation speed can be adjusted from 1.5 to 15 m/min according to production requirements.

Key Technical Details:

  1. Model: STM-1332-12+1
  2. Machine Type: 2-Layer Veneer Roller Dryer
  3. Working Width: 2800 mm
  4. Working Layers: 2
  5. Heating Section: 24,000 mm
  6. Cooling Section: 2,000 mm
  7. Veneer Transportation Speed: 1.5–15 m/min
  8. Roller Spacing: 333 mm
  9. Total Installed Power: 108 kW
  10. Transport Motors: 7.5 kW × 2 = 15 kW
  11. Heating Motors: 7.5 kW × 12 = 90 kW
  12. Cooling Motor: 3 kW × 1 = 3 kW
  13. Heating Medium: Saturated steam or heat conduction oil
  14. Saturated Steam Pressure: 0.6–1.0 MPa
  15. Drying Temperature: 140–160°C with saturated steam / 160–190°C with heat conduction oil
  16. Steam Consumption: Approximately 2700 kg/h
  17. Heat Conduction Oil Requirement: Approximately 1,600,000 kcal/h
  18. Veneer Density: Approximately 590 kg/m³
  19. Suitable Veneer Thickness: 1.5–4.5 mm
  20. Initial Veneer Moisture: Approximately 60%
  21. Final Veneer Moisture: 10% ± 2%
  22. Load Ratio: Approximately 85%
  23. Drying Capacity: Approximately 2.4 m³/h
  24. Overall Machine Size: 36,120 × 4,450 × 2,800 mm
  25. Total Machine Weight: Approximately 56,000 kg
  26. Feeding: With automatic feeding

Applications:

The STM-1332-12+1 is designed for plywood manufacturing lines, core veneer drying, continuous veneer processing, and industrial wood-panel production where controlled veneer moisture content is required before further processing.

Important Shipping Information:

  1. This product requires shipping: Yes
  2. Approx. Shipping Weight: 123,459 lbs
  3. Approx. Shipping Length: 1,422 in
  4. Approx. Shipping Width: 175 in
  5. Approx. Shipping Height: 110 in
  6. Shipping Time:7–30 Siku kulingana na taarifa zilizotolewa
  7. Packing Dimensions: To Be Confirmed before final freight calculation
  8. Production/Handling Time: To Be Confirmed for the exact STM-1332-12+1 configuration

Dhamana:1 Mwaka.

Tueleze nyenzo zako, ukubwa na lengo la uzalishaji. STMDRAGON itapendekeza usanidi unaofaa.

Maelezo ya Bidhaa

Taarifa za ziada

Uzito 123459 kg
Vipimo 1422 × 175 × 110 cm
Model

STM-1332-12+1

Machine Type

2-Layer Veneer Roller Dryer

Working Width

2800 mm

Working Layers

2

Heating Section

24,000 mm

Cooling Section

2,000 mm

Veneer Transportation Speed

1.5–15 m/min

Roller Spacing

333 mm

Total Installed Power

108 kW

Transport Motors

7.5 kW × 2 = 15 kW

Heating Motors

7.5 kW × 12 = 90 kW

Cooling Motor

3 kW × 1 = 3 kW

Heating Medium

Saturated steam or heat conduction oil

Saturated Steam Pressure

0.6–1.0 MPa

Drying Temperature

140–160°C with saturated steam / 160–190°C with heat conduction oil

Steam Consumption

Approximately 2700 kg/h

Heat Conduction Oil Requirement

Approximately 1,600,000 kcal/h

Veneer Density

Approximately 590 kg/m³

Suitable Veneer Thickness

1.5–4.5 mm

Initial Veneer Moisture

Approximately 60%

Final Veneer Moisture

10% ± 2%

Load Ratio

Approximately 85%

Drying Capacity

Approximately 2.4 m³/h

Overall Machine Size

36,120 × 4,450 × 2,800 mm

Total Machine Weight

Approximately 56,000 kg

Feeding

With automatic feeding

This product requires shipping

Yes

Approx. Shipping Weight

123,459 lbs

Approx. Shipping Length

1,422 in

Approx. Shipping Width

175 in

Approx. Shipping Height

110 in

Shipping Time

7–30 Siku kulingana na taarifa zilizotolewa

Packing Dimensions

To Be Confirmed before final freight calculation

Production/Handling Time

To Be Confirmed for the exact STM-1332-12+1 configuration

Dhamana

1 Mwaka.

Omba nukuu

Request a quote for STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine.

Tuma mahitaji yako ya uzalishaji, kiwango cha umeme na bandari ya kusafirishia. Tutajibu na usanidi unaofaa na nukuu ya sasa.

Usanidi maalum
Nyaraka za usafirishaji
Msaada wa usakinishaji
Vifaa vya sehemu vinavyopatikana
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara Kuhusu Kiufundi, Maagizo & Uwasilishaji

Questions about STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine

Futa majibu wazi kabla ya kuomba pendekezo lako la mashine lililobinafsishwa.

Can I get a price for STMDRAGON STM-1332-12+1 2-Layer Veneer Roller Dryer Machine?

Ndiyo. Tuma STMDRAGON usanidi unaohitajika, uwezo, ukubwa wa kazi, kiwango cha umeme na bandari ya kusafirishia. Tutatayarisha nukuu ya sasa.

Kwa nini bei haionekani kama nambari moja thabiti?

Mashine za viwandani zimebinafsishwa kwa kila mradi. Bei ya mwisho inaweza kutegemea uwezo, uendeshaji wa moja kwa moja, vipengele vya umeme, vifaa vya hiari, vifungashio na masharti ya usafirishaji.

Je, mashine inaweza kubinafsishwa?

Ndiyo. Tunaweza kujadili ukubwa wa kazi, uzalishaji, mfumo wa udhibiti, chaguzi za usalama, vifaa vya ulaji na utoaji, na mahitaji mengine ya usanidi.

Unapotumia gani wa umeme unaweza kutoa?

Kiwango cha umeme kinaweza kuandaliwa kwa nchi ya mwisho. Shiriki voltage inayohitajika, mzunguko na awamu katika uchunguzi wako.

Je, naweza kuomba vipengele vya umeme vya Siemens, Schneider au vinginevyo?

Brand za umeme zinazopendekezwa zinaweza kujadiliwa na kuthibitishwa katika pendekezo la kiufundi la mwisho.

Je, mashine hii inafaa kwa nyenzo yangu?

Tueleze aina ya nyenzo, unene, vipimo na matokeo yanayolengwa. STMDRAGON itapendekeza usanidi unaofaa.

Nini taarifa ninazopaswa kutuma kwa ajili ya nukuu?

Tafadhali tuma jina la bidhaa, lengo la uwezo, ukubwa wa kazi, nyenzo, kiwango cha umeme, nchi au bandari ya kusafirishia, na chaguzi zozote zinazohitajika.

Je, dhamana ya kawaida ni gani?

Masharti ya dhamana yathibitishwa katika nukuu ya mwisho. Dhamana ya miezi 12 kawaida hutolewa kulingana na wigo wa vifaa uliokubaliwa.

Je, sehemu za ziada zinapatikana?

Ndiyo. Vifaa vya ziada vinavyopendekezwa vinaweza kutolewa pamoja na mashine au kupangwa baadaye kulingana na agizo la mwisho.

Je, unaweza kutoa mikataba ya uendeshaji?

Nyaraka za kiufundi za Kiingereza zinaweza kujumuishwa kulingana na wigo wa mashine uliokubaliwa.

Je, naweza kukagua mashine kabla ya usafirishaji?

Ndiyo. Ukaguzi wa kiwanda, upimaji wa video au ukaguzi wa mtu wa tatu unaweza kupanga kabla ya usafirishaji.

Je, mnapanga usafirishaji wa FOB au CIF?

Nukuu zetu zinaweza kuandaliwa kwa masharti ya FOB bandari ya China. Usafirishaji wa CIF hadi bandari yako ya mwisho unapatikana kwa ombi.

Mashine inafungashwa vipi?

Ufungaji huchaguliwa kulingana na ukubwa wa mashine, njia ya usafirishaji na mahali pa kusafirishia. Maelezo ya ufungaji wa nje ya nchi yanathibitishwa kabla ya usafirishaji.

Je, muda gani wa uzalishaji?

Muda wa kuongoza unategemea usanidi na ratiba ya kiwanda. Kipindi cha uzalishaji kilicho thibitishwa kinaonekana katika nukuu ya mwisho.

Je, mnapatia msaada wa usakinishaji?

Usanidi, utekelezaji na msaada wa kiufundi wa mbali vinaweza kujadiliwa kulingana na mradi na mahali pa kupelekwa.

Je, STMDRAGON inaweza kusaidia na nyaraka za kuagiza?

Tunaweza kuratibu ankara ya biashara, orodha ya upakiaji na nyaraka za kawaida za usafirishaji zinazohitajika kwa usafirishaji uliokubaliwa.

Je, naweza kununua seti moja kwanza?

Ndiyo. Mashine nyingi zinaweza kutolewa bei kama seti moja, kulingana na usanidi wa mwisho na masharti ya kiwanda.

Jinsi gani najua mfano wa mashine ni sahihi kwangu?

Tuma lengo lako la uzalishaji na maelezo ya nafasi. Timu yetu italinganisha mifano na usanidi unaofaa kabla ya kuagiza.

Je, unaweza kuunga mkono wateja baada ya utoaji?

STMDRAGON hutoa uratibu wa baada ya mauzo, ufuatiliaji wa kiufundi na msaada wa vipuri kulingana na wigo wa agizo lililokubaliwa.

Ninawezaje kuwasiliana na STMDRAGON sasa?

Tumia fomu ya Omba Nukuu hapa chini, wasiliana nasi kupitia WhatsApp, au tembelea ukurasa wa Mawasiliano na maelezo ya mradi wako.

Tayari kujadili mradi wako wa uzalishaji?

Tuma mahitaji yako. Timu yetu ya mashine nchini China itajibu na suluhisho linalofaa.

Omba Nukuu
WhatsApp